ตารางถ่ายทอดสด

อังกฤษ - พรีเมียร์ลีก
31/10/2020
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
19:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
31/10/2020
เบิร์นลี่ย์
22:00
เชลซี
01/11/2020
ลิเวอร์พูล
00:30
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
สเปน - ลา ลีกา
31/10/2020
เรอัล มาดริด
20:00
อวยส์ก้า
31/10/2020
แอธเลติก บิลเบา
22:00
เซบีย่า
01/11/2020
โอซาซูน่า
00:30
แอตเลติโก มาดริด
01/11/2020
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
บาร์เซโลน่า
เยอรมนี - บุนเดสลีกา
31/10/2020
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
31/10/2020
เอาก์สบวร์ก
21:30
ไมนซ์ 05
31/10/2020
เอฟเซ โคโลญจน์
21:30
บาเยิร์น มิวนิค
31/10/2020
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
21:30
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
01/11/2020
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย อา
31/10/2020
โครโตเน่
21:00
อตาลันต้า
01/11/2020
อินเตอร์ มิลาน
00:00
ปาร์ม่า
01/11/2020
โบโลญญ่า
02:45
กายารี่
ฝรั่งเศส - ลีก เอิง
31/10/2020
แรนส์
23:00
แบรสต์
01/11/2020
น็องต์
03:00
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
ไทย - ไทยลีก
31/10/2020
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
17:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
31/10/2020
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
31/10/2020
ระยอง
18:00
ตราด เอฟซี
31/10/2020
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:30
การท่าเรือ เอฟซี
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 1
31/10/2020
เวกัลตะ เซนได
11:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
31/10/2020
โออิตะ ตรินิตะ
12:00
อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
31/10/2020
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
โยโกฮาม่า เอฟซี
31/10/2020
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
ชิมิสึ เอสพัลส์
31/10/2020
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
15:00
นาโกย่า แกรมปัส
31/10/2020
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:00
เอฟซี โตเกียว
31/10/2020
กัมบะ โอซาก้า
17:00
คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
เอสโตเนีย - ไมสตริลีกา
31/10/2020
ทูเลวิค วิลยานดี้
18:00
Tallinna JK Legion Women
31/10/2020
ทาลลินน่า คาเลฟ
18:00
ทรานส์ นาร์ว่า
อิสราเอล - พรีเมียร์ลีก
31/10/2020
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
21:15
ฮาโปเอล ไฮฟา
01/11/2020
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
00:50
ไบตาร์ เยรูซาเลม
เยอรมนี - บุนเดสลีกา 2
31/10/2020
ออสนาบรึ๊ค
18:00
เอสเฟา ซานด์เฮาเซ่น
31/10/2020
พาเดอร์บอร์น
19:00
ยาห์น เรเกนสบวร์ก
31/10/2020
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
19:00
โฮลชไตน์ คีล
31/10/2020
ไอน์ทรัค เบราน์ชไวก์
19:00
เนิร์นแบร์ก
อังกฤษ - คอนเฟอเรนซ์
01/11/2020
ฮาร์ทลี่พูล ยูไนเต็ด
00:20
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
เกาหลีใต้ - เค ลีก คลาสสิค
31/10/2020
คังว็อน
13:00
ซูวอน ซิตี้
31/10/2020
เอฟซี โซล
13:00
อินชอน ยูไนเต็ด
31/10/2020
ซองนัม
13:00
ปูซาน ไอพาร์ค
บัลแกเรีย - เอ พีเอฟจี
31/10/2020
สลาเวีย โซเฟีย
21:30
โบเตฟ พลอฟดิฟ
31/10/2020
เบโร
23:45
อาร์ด้า
โคลอมเบีย - ลีกา อากีล่า
01/11/2020
มิโยนาริออส
06:00
อัตเลติโก นาซิอองนาล
01/11/2020
เดปอร์ติโว่ คาลี
08:10
เดปอร์เตส โตลิม่า
ยูเครน - เพอร์ซาลีกา
31/10/2020
Polesia
18:30
VPK-Ahro
โปแลนด์ - โปแลนด์ คัพ
01/11/2020
สตาล มีเลช
00:30
เพียสท์ กลิวิเซ่
จีน - ซูเปอร์ลีก
31/10/2020
เทียนจิน ไท่ต๋า
14:30
ต้าเหลียน โปรเฟสชั่นแนล
31/10/2020
ซานตง หลู่เหนิง
18:35
Hebei CFFC
เบลารุส - พรีเมียร์ลีก
31/10/2020
เบลชิน่า โบบรุยส์ค
19:00
ชัคเตอร์ โซลิกอร์สค
ยูเครน - พรีเมียร์ลีก
01/11/2020
ดนีเปอร์​ โมกิเลฟ
00:30
ดินาโม เคียฟ
คาซัคสถาน - พรีเมียร์ลีก
31/10/2020
อ็อคเช็ตเปส
15:00
ทาราซ
31/10/2020
คีซิลซาร์
18:00
เซติซู
สกอตแลนด์ - พรีเมียร์ชิพ
31/10/2020
ลิฟวิงสตัน
22:00
มาเธอร์เวลล์
31/10/2020
ดันดี ยูไนเต็ด
22:00
รอสส์ เคาน์ตี้
01/11/2020
ฮาร์ทส์
00:00
ฮิเบอร์เนี่ยน
เดนมาร์ก - ดิวิชั่น 1
31/10/2020
เอสเบิร์ก
19:00
เฟรเดริเซีย
เนเธอร์แลนด์ - เอเรดิวิชี่
01/11/2020
ทเวนเต้
00:45
พีอีซี ซโวลล์
01/11/2020
โกรนิงเก้น
02:00
วีวีวี เฟนโล่
01/11/2020
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
01/11/2020
วิลเล่ม ทเว
03:00
วิเทสส์ อาร์เน่ม
สเปน - ลีกา อเดลันเต้
31/10/2020
เรอัล คาร์ตาเกน่า
22:00
อัลบาเซเต้
01/11/2020
ลาส ปัลมาส
00:20
เรอัล โอเบียโด้
สวีเดน - ซูเปอร์เร็ตเท่น
31/10/2020
เดเกอร์ฟอร์ส
19:00
อโครโปลิส
31/10/2020
ดันเคิร์ก
21:00
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
สวิตเซอร์แลนด์ - ซูเปอร์ลีก
01/11/2020
เซอร์เว็ตต์
01:00
เอฟซี ซูริค
เดนมาร์ก - ซูเปอร์ลีกา
31/10/2020
นอร์ดเชลลันด์
22:00
มิดทิลแลนด์
อังกฤษ - แชมเปี้ยนชิพ
31/10/2020
บริสตอล ซิตี้
19:30
นอริช ซิตี้
31/10/2020
ลูตัน ทาวน์
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
สหรัฐอเมริกา - เมเจอร์ลีก
01/11/2020
เอฟซี ดัลลัส
02:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
01/11/2020
Nashville
07:30
ชิคาโก้ ไฟร์
สิงคโปร์ - เอส ลีก
31/10/2020
แทมปิเนส โรเวอร์ส
16:30
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ สิงคโปร์
31/10/2020
ดีพีเอ็มเอ็ม เอฟซี
19:15
เกย์ลัง อินเตอร์เนชั่นแนล
เบลเยียม - จูปิแลร์ ลีก
31/10/2020
เบียร์ช็อต-วิลไรจ์ค
22:15
โอเอช ลูเว่น
01/11/2020
สปอร์ติ้ง ชาร์เลอรัว
00:30
แชร์กล์ บรูช
01/11/2020
คลับ บรูช
02:45
เมเชเลน
บราซิล - เซเรีย เบ
01/11/2020
คอนฟิแองก้า
02:30
Chapecoense
01/11/2020
โอเอสเต้ เอฟซี
02:30
ซัมไปโย่ คอร์เรอา
01/11/2020
อาไว
05:00
อเมริกา มิเนโร่
01/11/2020
โอเปราริโอ อีซี
05:00
โบตาโฟโก้ เอสพี
01/11/2020
อลาโกเอโน่
07:00
เนาติโก
01/11/2020
คูยาบา
08:00
ซีอาร์บี
โปรตุเกส - ลีกา ซาเกรส
31/10/2020
เบเลเนนส์
22:30
ฟาเรนเซ่
01/11/2020
ริโอ อาฟ
01:00
โมไรเรนเซ่
01/11/2020
มาริติโม่
03:30
นาซิอองนาล
นอร์เวย์ - ทิปเปลีเก้น
01/11/2020
เฮาเกซุนด์
02:30
อาเลซุนด์
เวียดนาม - วี ลีก 1
31/10/2020
ดานัง
17:00
ทัญฮว้า
31/10/2020
ซงลาม เหงะอาน
17:00
นามดินห์
31/10/2020
ไฮฟอง
17:00
กว๋างนาม
ออสเตรีย - บุนเดสลีกา
31/10/2020
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
วัตเตนส์
31/10/2020
ฮาร์ทแบร์ก
23:00
ออสเตรีย เวียนนา
เยอรมนี - ลีกา 3
31/10/2020
1860 มิวนิค
20:00
ดุ๊ยส์บวร์ก
บราซิล - เซเรีย อา
01/11/2020
โบตาโฟโก้
03:00
ซิเอร่า
01/11/2020
โครินเธียนส์
05:00
อินเตอร์นาซิอองนาล
01/11/2020
โคริติบา
05:00
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
01/11/2020
ฟอร์ตาเลซ่า
07:00
ฟลูมิเนนเซ่
เซอร์เบีย - ซูเปอร์ลีกา
31/10/2020
ปาร์ติซาน เบลเกรด
23:00
มัชวา ซาบัค
เม็กซิโก - ลีกา เอ็มเอ็กซ์
31/10/2020
ติฮัวน่า
10:06
ปาชูก้า
31/10/2020
Juárez
10:30
เกเรตาโร่
01/11/2020
อัตลาส
06:00
ปูเอบลา
01/11/2020
ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
08:00
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
เนเธอร์แลนด์ - จูปิแลร์ ลีก
31/10/2020
โก อเฮด อีเกิลส์
20:00
เอ็กเซลซิเออร์
31/10/2020
โรด้า เจซี
22:30
เดน บอช
เอกวาดอร์ - เซเรีย อา
01/11/2020
Delfin
03:30
LDU Portoviejo
01/11/2020
Jaguares Cordoba
03:30
เอ็นวิกาโด้
01/11/2020
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
06:00
อินเดเปนเดียนเต้ เดล วาเย่
โรมาเนีย - ลีกา 1
31/10/2020
ซลินเซนี่
17:30
เซปซี่
01/11/2020
โบโตซานี่
00:00
UTA Arad
01/11/2020
Hermannstadt
02:30
ซีเอส ยู ไครโอว่า
สโลวาเกีย - ซูเปอร์ลีกา
31/10/2020
สปาร์ตัก เตอร์นาว่า
23:00
เซมปลิน มิคาลอฟเซ่
31/10/2020
สโลวาน บราติสลาว่า
23:00
นิตร้า
ญี่ปุ่น - Nadeshiko League 1
31/10/2020
Nojima Stella
11:00
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
31/10/2020
เจฟ ยูไนเต็ด
12:00
NTV Beleza
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย บี
31/10/2020
ชิตตาเดลล่า
20:00
มอนซ่า
31/10/2020
วิเซนซา
22:00
ปิซ่า
31/10/2020
อัสโคลี่ พิคคิโอ
22:00
ปอร์เดโนเน
31/10/2020
เบรสชา
22:00
เวอร์ตุส เอ็นเตลล่า
31/10/2020
คิเอโว
22:00
โคเซนซา
31/10/2020
ซาแลร์นิตาน่า
22:00
เรจเจียน่า
31/10/2020
เวเนเซีย
22:00
เอ็มโปลี
เปรู - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
01/11/2020
Alianza Universidad
03:30
Universitario
01/11/2020
อยาคูโช่
06:00
เมลการ์
ตุรกี - ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
31/10/2020
กิเรซุนสปอร์
17:30
อุมรานิเยสปอร์
31/10/2020
บูร์ซาสปอร์
20:00
โบลูสปอร์
กรีซ - ซูเปอร์ลีก
31/10/2020
โอลิมเปียกอส
20:00
อพอลล่อน สเมียร์นิส
01/11/2020
ลาเมีย
00:30
พานาธิไนกอส
ปารากวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
01/11/2020
เคเนรัล ดิอาซ
04:15
สปอร์ติโว่ ลูเกนโญ่
01/11/2020
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
06:30
ลิเบร์ตัด
ตุรกี - ซูเปอร์ลีก
31/10/2020
ดาริก้า เกนชเลอร์เบียร์ลิจี้
17:30
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป
31/10/2020
กอซเทเป้
20:00
อลันยาสปอร์
31/10/2020
กาลาตาซาราย
23:00
อันคารากูรู
เกาหลีใต้ - เค ลีก ชาลเลนจ์
31/10/2020
ซูวอน ซิตี้
11:30
กยองนัม
31/10/2020
บูชอน 1995
14:00
อันซาน มูกุงฮวา
31/10/2020
แทจอน ซิติเซน
14:00
อันยาง
โครเอเชีย - เปอร์วาลีกา
31/10/2020
สลาเวน โคปริฟนิก้า
21:00
โอซิเย็ค
31/10/2020
อิสตร้า 1961
23:05
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
ชิลี - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
01/11/2020
Audax Italiano
04:30
Everton
ออสเตรีย - ลีกา 1
31/10/2020
เบลา-ไวส์ ลินซ์
18:00
ราปิด เวียนนา II
31/10/2020
ออสเตรีย คลาเกนฟวร์ท
20:30
อัมสเต็ตเต้น
31/10/2020
Austria Wien II
20:30
ลีเฟอริ่ง
อาร์เจนตินา - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
01/11/2020
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
04:45
ซาน ลอเรนโซ่
01/11/2020
ลานุส
07:15
โบคา จูเนียร์ส
รัสเซีย - พรีเมียร์ลีก
31/10/2020
รูบิน คาซาน
18:00
อาร์เซน่อล ตูล่า
31/10/2020
สปาร์ตัก มอสโก
20:30
รอสตอฟ
31/10/2020
อาฮ์มัต กรอซนี่
20:30
คราสโนดาร์
ไทย - ไทยลีก 2
31/10/2020
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
แกรนด์ อันดามัน ระนอง ยูไนเต็ด
31/10/2020
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
ศุลกากร
31/10/2020
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
31/10/2020
ราชนาวี
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
31/10/2020
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
เกาหลีใต้ - K3 League Advanced
31/10/2020
ชางวอน ซิตี้
12:00
ชอนจู ซิติเซ่น
31/10/2020
กังนึง ซิตี้
12:00
แทจอน โคเรล
31/10/2020
Pyeongtaek Citizen
12:00
Chhondzhu
31/10/2020
ฮวาซอง เอฟซี
12:00
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น
31/10/2020
โชนัน ซิตี้
12:00
ยางจู ซิติเซ่น
31/10/2020
ชุนชอน เอฟซี
12:00
คยองจู ซิติเซ่น
31/10/2020
กิมเฮ ซิตี้
12:00
กิมโป ซิติเซ่น
31/10/2020
คยองจู เอชเอ็นพี
12:00
ม็อกโป ซิตี้
ฝรั่งเศส - ลีก เดอซ์
31/10/2020
ปารีส แอฟเซ
21:00
ก็อง
01/11/2020
แก็งก็อง
01:00
โซโชซ์
01/11/2020
ช็องบลี
01:00
ดันเคิร์ก
01/11/2020
วาล็องเซียนส์
01:00
แกลร์กมงต์ ฟุต
01/11/2020
อฌักซิโอ้
01:00
ทรัวส์
01/11/2020
น็องซี่
01:00
ชาโต้รูซ์
01/11/2020
เลอ อาฟร์
01:00
Pau
01/11/2020
Rodez
01:00
โอแซร์
อุรุกวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
01/11/2020
Deportivo Maldonado
05:00
Nacional
มวยไทย
31/10/2020
ศึกจ้าวมวยไทย
12:15
ศึกจ้าวมวยไทย
31/10/2020
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
14:40
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
คาซัคสถาน - คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน
31/10/2020
Akzhayik
12:00
Atyrau
31/10/2020
Altay
12:00
Aktobe
31/10/2020
Baykonur
15:00
Ekibastuz
นิการากัว - นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น
01/11/2020
Managua
06:00
Jalapa
01/11/2020
Diriangen
09:00
Junior Managua
01/11/2020
Real Esteli
09:00
Deportivo Walter Ferretti
ฟิลิปปินส์ - ฟิลิปปินส์ฟุตบอลลีก
31/10/2020
เมนดิโอล่า
15:30
ยูไนเต็ด ซิตี้
ยูเครน - ดรูฮา ลีก้า
31/10/2020
FSC Bukovyna Chernivtsi
16:00
Rubicon
ยูเครน - พรีเมียร์ลีก ยู-21
31/10/2020
Inhulets
17:00
Zoria
อาเซอร์ไบจาน - อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
31/10/2020
กาบาลา
17:00
ซาบาห์
ไต้หวัน - Women. League Cup
31/10/2020
Taichung Blue
11:50
Taipei Bear
31/10/2020
Hualien
13:50
Taoyuan

แทงบอลออนไลน์

ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ต้องดูบอลรวย อัพเดทสดใหม่ทุกวัน พร้อมทั้งมีvไฮไลท์บอล โปรแกรมบอล ผลบอล ราคาบอล หรือ ข่าวสารกีฬา และ ข่าวดังข่าวกระแสอีกมากมาย

ให้ทุกท่านได้รับชม ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ข่าวดัง ไฮไลท์บอล ผลบอลสด ทีเด็ดบอล ข่าวบอลไทย ข่าวบอลต่างประเทศ และอ่านเพื่อความบันเทิงอย่างอย่างจุใจ

ufabet

พริตตี้สวย